การใช้โปรแกรมและเทคนิคเบื้องต้น Forex
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
การใช้โปรแกรมและเทคนิคเบื้องต้น Forex

ใครมีความเทคนิคดีๆ หรือข่าวเกี่ยวกับ Forex แบ่งปันกันได้ที่นี่ครับ

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต   การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต EmptySun Oct 30, 2016 10:30 am

เมื่อเราต้องการถอนกำไรที่เทรดได้ออกจากพอร์ต หรือต้องการถอนเงินต้นออกมาจากพอร์ต มีวิธีง่ายๆ ดังนี้ครับ

1. เมื่อท่านเข้าเว็บ Exness แล้วทำการล็อกอินเป็นที่เรียบร้อยแล้ว กดตรง ถอนเงิน วงกลมหมายเลข 1 บริเวณเมนูด้านซ้าย แล้วหน้าตาของหน้าเพจจะรูปแบบการถอนมาให้เลือกครับ แบบถอนทางธนาคารออนไลน์ (หมายเลข 2) หรือแบบช่องทางอื่น (หมายเลข 3)

การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต Money410

2. ผมสะดวกธนาคารออนไลน์ที่สุดเพราะไวดีครับ โบรก Exness ไม่ถึงชั่วโมงก็ได้เงินแล้ว บางโบรก 2 - 3 วัน  สังเกตุตามรูปนะครับ

1 คือ กรอกหมายเลขบัญชีที่เราเปิดเพื่อเทรดกับ Exness ครับ
2 คือ เลือกโปรไฟล์ที่เราเคยกรอก ผมเซ็ทโปรไฟล์ ธนาคาร ก ไว้ พอผมเลือกโปรไฟล์นี้ มันจะระบุธนาคาร หมายเลขบัญชีให้อัตโนมัติครับ (ถ้าครั้งแรกเราข้ามไปได้เลย ไม่ต้องสนใจ)
3 คือ เลือกธนาคารที่จะเอาเงินเข้าครับ
4 คือ หมายเลขบัญชีที่จะเอาเงินเข้า (ตามธนาคารที่เราระบุข้อ 3 นะ)
5 คือ จำนวนเงินที่ถอนครับ ถ้าบัญชีเซ็นให้หน่วยเป็นเซ็น ถ้าบัญชีอื่นหน่วยเป็นเหรียญ
กด ถัดไป (หมายเลข 6) เพื่อเข้าสู่ขั้นตอนต่อไป คือการกรอกรหัสที่จะได้รับทาง SMS ครับ เมื่อกรอกเสร็จรอประมาณ ชั่วโมง เงินก็จะเข้าสู่บัญชีธนาคารเราครับ

การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต Money510
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://thai2forex.forumth.com

การถอเงินกำไรออกจากพอร์ต
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1