การใช้โปรแกรมและเทคนิคเบื้องต้น Forex
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
การใช้โปรแกรมและเทคนิคเบื้องต้น Forex

ใครมีความเทคนิคดีๆ หรือข่าวเกี่ยวกับ Forex แบ่งปันกันได้ที่นี่ครับ

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

การฝากเงินเข้าพอร์ต

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

การฝากเงินเข้าพอร์ต Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การฝากเงินเข้าพอร์ต   การฝากเงินเข้าพอร์ต EmptyThu Oct 27, 2016 3:11 pm

....ก่อนการเทรดค่าเงินสำหรับบัญชีจริง ไม่ว่าจะเป็นบัญชี Cent, Mini, Classic, ECN จะใช้วิธีการฝากเหมือนกัน และสามารถทำได้หลายช่องทางนะครับ

1. เปิดเว็บ Exness ก่อนครับ www.exness.com แล้วทำการ Login กดตรงลูกศรสีแดง
การฝากเงินเข้าพอร์ต Money111

2. จะปรากฎช่องให้ใส่ อีเมล์ที่เราสมัครและพาสเวิร์ด ครับ ใส่แล้วก็กด เข้าสู่ระบบ
การฝากเงินเข้าพอร์ต Money210

3. สังเกตุเมนูด้านซ้าย กดตรง ฝากเงินครับ ก็จะปรากฎหน้าเพจช่องทางการฝากเงิน มีหลายช่องทางมากครับ (สำหรับผมใช้การฝากผ่านอินเตอร์เน็ตแบงค์กิ้งครับ สะดวก ไม่ต้องไปธนาคาร ) สำหรับบัญชี cent และ mini ไม่มีขั้นต่ำนะครับ ฝาก 100 เดียวก็เทรดได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม (ยกเว้นค่าธรรมเนียมของธนาคารที่ท่านใช้) ตอนที่เทรดใหม่ๆ ผมเคยฝาก 200 แล้วเทรดได้กำไรเป็น 500 มาแล้ว อิอิ (ถ้ามีฝีมือ ลงทุน 100 บาท อาจกลายเป็นหมื่นเป็นแสนก็ได้)
การฝากเงินเข้าพอร์ต Money310

พอเราฝากเงินเข้าพอร์ตเสร็จก็รอสักพักนะครับ แล้วแต่ช่องทางที่เราฝาก เงินก็จะปรากฎในพอร์ตของเราเป็นสกุลดอลลาร์ เสร็จแล้วก็พร้อมเทรดได้เลย โชคดีในการเทรดนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://thai2forex.forumth.com

การฝากเงินเข้าพอร์ต
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1